You dont have javascript enabled! Please download Google Chrome!

Tỷ giá 1.200 đồng tiền ảo

Tỷ giá hôm nay của 1.200 loại tiền ảo (tiền điện tử, tiền kỹ thuật số hay tiền mật mã) Bitcoin (BTC), Ethereum (ETH), Bitcoin cash (BCH), Litecoin (LTC), Ripple (XRP), Dashcoin, Monero (XRM), IOTA (MIOTA), Ethereum Classic (ETC), NEMcoin (XEM), Stellar (XLM),.. Blog tiền ảo cập nhật tỷ giá hiện tại các đồng tiền ảo này theo thời gian thực (Real Time), tức là giá các đồng tiền này bất cứ lúc nào có biến động tăng, giảm thì bảng dưới đây cũng cập nhật ngay lập tức, vì thế tỷ giá này là chính xác hoàn toàn . Tỷ Giá USD theo thị trường tự do tiền ảo là 24.200 VNĐ ( Bán ) , 23.700 VNĐ ( Mua )

Xem Thêm :

Mẹo: Để tìm thấy Coin bạn cần nhanh nhất, bạn nhấn tổ hợp phím Ctrl+F, sau đó nhập vào “tên coin hoặc ký hiệu” rồi nhấn “Enter” coin bạn cần sẽ hiện ngay trước mắt bạn. Cách này chỉ áp dụng được với máy tính còn nếu bạn dùng mobile thì chịu khó kéo nhé.

STTTênUSDBán Ra (VNĐ)Mua Vào (VNĐ)% 24h
1BitcoinBTC17739.6420.428.520429.298.3207.0%
2EthereumETH687.08316.283.86716.627.409-0.53%
3Bitcoin CashBCH1826.3743.284.96944.198.154-4.3%
4RippleXRP0.75478117.88818.266-11.45%
5LitecoinLTC299.7887.104.9767.254.8708.25%
6IOTAMIOTA3.8712791.74993.6857.2%
7DashDASH897.63521.273.95021.722.767-4.04%
8CardanoADA0.2146455.0875.1940.38%
9NEMXEM0.58220813.79814.089-2.86%
10Bitcoin GoldBTG297.3487.047.1487.195.822-5.13%
11MoneroXMR313.8457.438.1277.595.049-2.44%
12EOSEOS8.13424192.781196.849-4.8%
13StellarXLM0.1959244.6434.7415.13%
14Ethereum ClassicETC31.8548754.959770.886-0.03%
15NEONEO46.98841.113.6251.137.119-7.67%
16QtumQTUM31.682750.863766.70463.01%
17PopulousPPT47.48851.125.4771.149.22213.09%
18BitConnectBCC397.4459.419.4479.618.1696.46%
19ZcashZEC469.74211.132.88511.367.756-7.48%
20WavesWAVES13.2191313.293319.902-1.5%
21TRONTRX0.01830844344433.19%
22LiskLSK10.0158237.374242.382-6.47%
23OmiseGOOMG11.2385266.352271.972-0.42%
24TetherUSDT1.0165524.09224.6010.43%
25StratisSTRAT9.94998235.815240.7901.62%
26BitSharesBTS0.3681778.7268.91018.73%
27HshareHSR21.3603506.239516.91915.9%
28ArdorARDR0.88934821.07821.522-2.8%
29MonaCoinMONA14.2867338.595345.738-0.52%
30NxtNXT0.68703516.28316.626-2.6%
31BytecoinBCN0.0028896968702.89%
32SteemSTEEM1.972346.74447.730-2.06%
33KomodoKMD4.51336106.967109.22321.31%
34VeritaseumVERI225.1795.336.7425.449.3327.54%
35SALTSALT8.8011208.586212.987-4.29%
36DecredDCR70.50971.671.0801.706.335-2.11%
37ArkARK4.31597102.288104.446-5.33%
38DogecoinDOGE0.0037630989912.93%
39EinsteiniumEMC21.9109445.28946.24516.31%
40AugurREP36.6789869.290887.6290.7%
41Binance CoinBNB3.9752494.21396.20126.77%
42ElectroneumETN0.0703421.6671.702-1.59%
43SiacoinSC0.0108058256262-5.83%
44RaiBlocksXRB2.5345560.06961.336-10.66%
45GolemGNT0.3953249.3699.567-7.21%
46VertcoinVTC7.74955183.664187.539-4.09%
47PIVXPIVX5.30585125.749128.402-7.36%
48AeternityAE1.2366329.30829.92657.87%
49FactomFCT32.4319768.636784.8522.55%
50DigixDAODGD140.0263.318.6163.388.629-1.08%
51VergeXVG0.0190703452462-1.56%
52MaidSafeCoinMAID0.57809713.70113.990-1.65%
53TenXPAY2.4257357.49058.703-5.69%
54StatusSNT0.07302041.7311.767-0.85%
55DecentralandMANA0.1096592.5992.654-11.67%
56VeChainVEN0.89028321.10021.54535.9%
57QASHQASH0.70428516.69217.044-4.5%
58Santiment Network TokenSAN4.0676296.40398.436-3.86%
59Basic Attention TokenBAT0.2361385.5965.715-1.96%
60Power LedgerPOWR0.66604815.78516.118-9.23%
61SyscoinSYS0.42382610.04510.257-5.03%
62Kyber NetworkKNC1.5907137.70038.495-3.05%
63Byteball BytesGBYTE330.5257.833.4437.998.705-3.85%
64BytomBTM0.2149845.0955.203-2.94%
65NexusNXS3.8492291.22793.15121.53%
66BitcoinDarkBTCD161.9513.838.2393.919.2144.72%
67ZCoinXZC55.94981.326.0101.353.985-9.26%
68WaltonWTC8.07786191.445195.4840.47%
69GnosisGNO181.9494.312.1914.403.16625.81%
70Streamr DATAcoinDATA0.2964287.0257.17450.1%
71DigiByteDGB0.0208397494504-1.31%
72CryptonexCNX4.41657104.673106.881-0.18%
73GasGAS22.7966540.279551.678-11.24%
74FunFairFUN0.04271341.0121.0345.75%
750xZRX0.3614188.5668.746-5.06%
76MonacoMCO14.977354.955362.443-10.12%
77Raiden Network TokenRDN3.3367179.08080.7482.6%
78IconomiICN1.6762739.72840.56611.17%
79Request NetworkREQ0.258256.1216.250-1.38%
80GameCreditsGAME2.5071659.42060.673-4.25%
81GXSharesGXS3.8901992.19894.14333.48%
82BancorBNT3.693487.53489.380-1.55%
83CivicCVC0.43623410.33910.557-7.05%
84NAV CoinNAV2.2586853.53154.660-3.67%
85AionAION2.5934661.46562.76224.51%
86PuraPURA0.72878817.27217.6373.69%
87Metaverse ETPETP3.3242578.78580.447-6.35%
88RevainR0.65153915.44115.76719.45%
89MetalMTL6.20225146.993150.0941.83%
90EdgelessEDG1.4482534.32435.048-1.22%
91BlocknetBLOCK23.3715553.905565.590-5.1%
92ChainLinkLINK0.3230277.6567.817-0.97%
93StorjSTORJ1.0623825.17825.7103.13%
94RChainRHOC0.60937414.44214.747-5.37%
95PayPiePPP1.2987330.78031.429-0.42%
96PeercoinPPC4.1893599.288101.382-4.61%
97InkINK0.57428613.61113.89832.04%
98EthosETHOS1.3506132.00932.685-4.42%
99DragonchainDRGN0.4215889.99210.2020.59%
100MinexCoinMNX33.4714793.272810.008-7.44%
101HumaniqHMQ0.61322914.53414.840220.25%
102SubstratumSUB0.43982210.42410.644-5.92%
103Time New BankTNB0.08242891.9541.99573.71%
104BitBayBAY0.09147412.1682.214-2.68%
105SingularDTVSNGLS0.1530943.6283.705-5.71%
106ZenCashZEN32.8991779.709796.158-8.7%
107CobinhoodCOB0.3449778.1768.3482.1%
108SkycoinSKY14.4158341.654348.8621.83%
109SmartCashSMART0.1863984.4184.51141.88%
110SONMSNM0.236455.6045.722-0.67%
111UbiqUBQ2.1601851.19652.276-10.84%
112AschXAS0.91562221.70022.15812.79%
113FeathercoinFTC0.44773710.61110.835-5.19%
114GroestlcoinGRS1.1929828.27428.870-0.18%
115AragonANT2.5146459.59760.854-3.64%
116AchainACT0.2677436.3466.479-0.24%
117Quantum Resistant LedgerQRL1.5280136.21436.97820.71%
118AdExADX1.3032130.88631.5382.37%
119LykkeLKK0.2941346.9717.1181.52%
120QuantstampQSP0.1251862.9673.0305.94%
121ATMChainATM0.01936014594698.4%
122ParticlPART9.49822225.108229.857-3.6%
123Ripio Credit NetworkRCN0.1510573.5803.656-7.35%
124VoxelsVOX0.3495448.2848.4598.87%
125LoopringLRC0.2485565.8916.015-4.54%
126CounterpartyXCP27.0922642.085655.631-8.9%
127Pepe CashPEPECASH0.09960272.3612.4101.92%
128RiseRISE0.61712714.62614.934-8.42%
129PotCoinPOT0.308577.3137.467-5.24%
130YOYOWYOYOW0.3179127.5357.693-1.98%
131FairCoinFAIR1.2369629.31629.93418.07%
132XTRABYTESXBY0.1507953.5743.6495.14%
133ViacoinVIA2.7347364.81366.180-3.76%
134MobileGoMGO0.62744514.87015.184-7.87%
135MercuryMER0.59797914.17214.4715.98%
136iExec RLCRLC0.7495417.76418.139-9.85%
137EidooEDO2.779765.87967.269-7.0%
138EmercoinEMC1.4024533.23833.9393.87%
139Safe Exchange CoinSAFEX0.026751463464785.22%
140NamecoinNMC3.8716691.75893.694-1.35%
141WingsWINGS0.59685714.14614.444-2.36%
142KuCoin SharesKCS0.57480713.62313.9102.94%
143Agoras TokensAGRS1.243829.47830.100-4.58%
144JinnJINN889.27621.075.84121.520.479-9.67%
145CloakCoinCLOAK10.0699238.657243.692-0.78%
146FirstBlood1ST0.59181314.02614.322-21.36%
147PillarPLR0.2211425.2415.352-17.69%
148CoinDashCDT0.08950452.1212.166-1.82%
149AeonAEON3.396280.49082.188-7.96%
150XPXP0.0002632426652.74%
151KinKIN0.000064916722-7.82%
152FedoraCoinTIPS0.0001099933114.44%
153EnigmaENG0.6510415.43015.7550.29%
154NeblioNEBL3.8522691.29993.225-4.26%
155Cofound.itCFI0.1493833.5403.615-0.86%
156WaBiWABI1.0708725.38025.915-6.13%
157TierionTNT0.110772.6252.68116.67%
158LBRY CreditsLBC0.389159.2239.417-1.44%
159Open Trading NetworkOTN9.99579236.900241.898-4.66%
160PaypexPAYX0.67656916.03516.373-5.21%
161ReddCoinRDD0.00160063839-8.28%
162BlocktixTIX1.1416427.05727.6285.99%
163Enjin CoinENJ0.0599421.4211.45111.55%
164BLOCKvVEE0.0333032789806-2.77%
165I/O CoinIOC2.7055264.12165.474-3.85%
166MelonMLN73.90111.751.4561.788.407-4.6%
167IONION2.3920556.69257.888-1.9%
168TaaSTAAS5.37797127.458130.1478.45%
169CrownCRW2.6384462.53163.85012.44%
170DentDENT0.00398005949699.03%
171SIBCoinSIB2.6133361.93663.2430.39%
172WeTrustTRST0.45014310.66810.893-13.89%
173DentacoinDCN0.00012580833-14.13%
174DiamondDMD15.8881376.548384.492-0.36%
175WagerrWGR0.2211975.2425.3533.43%
176Steem DollarsSBD10.59250.983256.2783.55%
177WhiteCoinXWC0.1622383.8453.9261.95%
178DelphyDPY1.416233.56434.2728.42%
179AirSwapAST0.2647476.2756.407-3.36%
180MatchpoolGUP0.52227212.37812.6396.24%
181ModumMOD2.1327350.54651.612-7.21%
182ETHLendLEND0.040881696998918.11%
183ZeusshieldZSC0.03301997837999.54%
184DECENTDCT0.7347317.41317.780-8.72%
185GuldenNLG0.1044332.4752.5273.04%
186district0xDNT0.0598641.4191.449-3.87%
187Grid+GRID0.90938921.55322.00727.05%
188Red PulseRPX0.06535341.5491.582-0.03%
189OKCashOK0.4795811.36611.606-3.15%
190HiveHVN0.09377832.2232.269-1.78%
191Russian Miner CoinRMC23203.3549.918.210561.519.8605.53%
192BridgeCoinBCO1.2844830.44231.08415.45%
193BitcoreBTX18.1815430.902439.9929.06%
194ElasticXEL0.3902879.2509.445-3.2%
195ShiftSHIFT2.9874770.80372.297-1.9%
196EtherpartyFUEL0.07069161.6751.71112.68%
197AmbrosusAMB0.2365585.6065.725-3.31%
198SpankChainSPANK0.1128832.6752.732-3.2%
199CindicatorCND0.023108854855915.34%
200BurstBURST0.01838484364456.89%
201SaluSSLS32.374767.264783.4511.68%
202FirstCoinFRST17.4593413.785422.5154.48%
203OmniOMNI56.68911.343.5321.371.8767.41%
204XaurumXAUR0.247435.8645.9884.35%
205BlackCoinBLK0.4089869.6939.897-0.07%
206GridCoinGRC0.0796071.8871.92611.29%
207XPlayXPA0.0301306714729-6.24%
208PresearchPRE0.1935824.5884.6851.35%
209NumeraireNMR22.856541.687553.115-1.67%
210CentraCTR0.43431710.29310.5104.42%
211bitqyBQ0.010876325826323.25%
212BodhiBOT0.73744317.47717.84646.83%
213Po.etPOE0.0134792319326-3.94%
214MonetaryUnitMUE0.2406865.7045.825-5.59%
215TriggersTRIG0.8909521.11621.561-13.79%
216HempCoinTHC0.1239742.9383.000-2.99%
217VeriCoinVRC0.92658921.96022.423-17.36%
218iXledgerIXT0.78943518.71019.104-14.47%
219Waves Community TokenWCT2.8054966.49067.893-7.16%
220Pascal CoinPASC1.726840.92541.78937.33%
221StoxSTX0.64566315.30215.62527.41%
222Moeda Loyalty PointsMDA1.4017833.22233.923-8.65%
223GambitGAM22.4459531.968543.19114.86%
224NoLimitCoinNLC20.1313333.1133.178-6.71%
225SynereoAMP0.3214877.6197.780-4.05%
226ATBCoinATB0.66213215.69316.02444.36%
227bitCNYBITCNY0.1471143.4873.5600.07%
228ViberateVIB0.1614963.8273.908-5.14%
229BitDiceCSNO0.3707648.7878.972-5.28%
230AventusAVT4.27313101.273103.410-3.32%
231RubycoinRBY1.0058323.83824.3418.69%
232DatabitsDTB1.1067626.23026.78418.79%
233EverexEVX1.5244736.13036.89219.34%
234Unikoin GoldUKG0.1856564.4004.4931.34%
235DigitalNoteXDN0.0035948585872.93%
236OBITSOBITS1.5713637.24138.0271.67%
237GolosGOLOS0.1943084.6054.702-1.57%
238TransferCoinTX3.8663291.63293.565-1.09%
239Global Currency ReserveGCR0.2327545.5165.633-13.96%
240BCAPBCAP2.3967556.80358.0016.76%
241Exchange UnionXUC11.8032279.736285.637-8.44%
242LEOcoinLEO0.2487165.8956.019-0.04%
243RialtoXRL0.2748036.5136.65019.54%
244PolybiusPLBT6.0998144.565147.6153.74%
245PrimasPST0.45504810.78511.01225.22%
246TokenCardTKN0.94981322.51122.985-14.14%
247PatientoryPTOY0.3156727.4817.639-5.55%
248adTokenADT0.03681678738910.43%
249NeosCoinNEOS6.11246144.865147.9229.83%
250BitSendBSD1.2537729.71430.341-5.0%
251AgrelloDLT0.2547696.0386.16510.07%
252RadiumRADS6.40331151.758154.960-5.23%
253ClamsCLAM7.88976186.987190.932-0.98%
254EtherollDICE3.089773.22674.7714.52%
255NimiqNET2.0347348.22349.2404.5%
256Genesis VisionGVT5.73023135.806138.672-7.89%
257MaecenasART0.70454416.69817.050-2.15%
258BoolberryBBR1.9426146.04047.011-2.56%
259ICOSICOS35.5291842.040859.804-25.1%
260MysteriumMYST1.0477524.83225.356-13.03%
261FlorinCoinFLO0.1421673.3693.4404.25%
262BitzenyZNY0.2643216.2646.397-31.84%
263The ChampCoinTCC0.1209712.8672.9277.61%
264SoarcoinSOAR0.027705657670-2.77%
265CredoCREDO0.0356089844862-6.62%
266MonethaMTH0.09025962.1392.184-4.45%
267OracleChainOCT0.63291315.00015.3161.14%
268BitmarkBTM2.5496460.42661.7017.72%
269ParagonPRG0.2903546.8817.027-2.23%
270NuSharesNSR0.0067152315916315.43%
271OxycoinOXY0.2175945.1575.2669.09%
272CasinoCoinCSC0.47664511.29611.5356.75%
273SunContractSNC0.1686453.9974.0812.99%
274ALISALIS0.46815711.09511.329-0.45%
275SolarCoinSLR0.4672111.07311.306-0.06%
276ExpanseEXP2.2311352.87853.993-7.0%
277Swarm CitySWT2.2111552.40453.510-6.87%
278EncryptoTel [WAVES]ETT0.2819726.6836.8246.35%
279RivetzRVT0.6528515.47315.7998.08%
280BitdealBDL0.09655182.2882.33713.1%
281SphereSPHR5.47462129.748132.486-3.68%
282Memetic / PepeCoinMEME0.90419221.42921.881-5.59%
283MasternodecoinMTNC0.3532018.3718.54718.14%
284HEATHEAT0.53748312.73813.00710.3%
285UnobtaniumUNO83.6361.982.1732.023.9917.94%
286NVONVST1.0924225.89026.437-5.83%
287FoldingCoinFLDC0.0295767701716-3.86%
288DomRaiderDRT0.027289164766025.47%
289MarteXcoinMXT5.63218133.483136.2990.09%
290VcashXVC1.031724.45124.967-5.16%
291MothershipMSP0.1085082.5722.6265.61%
292EnergycoinENRG0.1250332.9633.026-4.99%
293LoMoCoinLMC0.06799311.6111.645-8.91%
294IncentINCNT0.3219737.6317.7927.53%
295KickCoinKICK0.04569361.0831.1068.44%
296NexiumNXC0.2171875.1475.256-0.56%
297bitUSDBITUSD1.0138724.02924.5360.19%
298NovacoinNVC7.27579172.436176.0741.02%
299EncrypGenDNA0.3521038.3458.521-36.33%
300SequenceSEQ0.2968657.0367.1846.8%
301LunyrLUN5.77327136.826139.713-7.04%
302ECCECC0.000529802131331.94%
303ChronobankTIME18.4897438.206447.4514.37%
304MooncoinMOON0.00005851231116.03%
305ObsidianODN0.52099412.34812.60814.55%
306Blackmoon CryptoBMC0.4315910.22910.444-8.95%
307ToaCoinTOA0.009741942312363.42%
308PeerplaysPPY3.3847380.21881.9109.71%
309Target CoinTGT0.013349316323-28.12%
310QuantumQAU0.1624913.8513.932-11.31%
311LATokenLA0.2737866.4896.626-7.84%
312PinkCoinPINK0.03330857898064.13%
313BitBeanBITB0.00548411301331.62%
314MCAPMCAP1.1811427.99328.5842.65%
315ClearPollPOLL1.7579641.66442.543-12.65%
316CurecoinCURE0.51030412.09412.349-0.64%
317SpectrecoinXSPEC0.58436613.84914.1421.33%
318PoSW CoinPOSW0.2743786.5036.640-8.58%
319DeepOnionONION2.6080561.81163.115-4.14%
320MusicoinMUSIC0.0234812557568-2.6%
321AirTokenAIR0.011166826527012.27%
322TaoXTO0.3532018.3718.547-4.21%
323AuroracoinAUR1.3308431.54132.206-3.57%
324Circuits of ValueCOVAL0.01147927227829.32%
325AstroASTRO3.4239381.14782.85927.37%
326StealthcoinXST0.4088019.6899.893-10.96%
327BitcloudBTDX0.69013616.35616.701-19.43%
328Internet of PeopleIOP6.10014144.573147.623-13.11%
329Bitcoin PlusXBC105.952.511.0152.563.990-11.49%
330ChangeCAG0.2918586.9177.063-8.29%
331OAXOAX0.42439410.05810.270-1.97%
332BitcrystalsBCY0.45673610.82511.053-4.05%
333MyBit TokenMYB4.0130395.10997.115121.03%
334PRIZMPZM0.85377320.23420.6615.81%
335eBitcoinEBTC0.537312.73413.00310.78%
336BlockCATCAT1.3656132.36533.0485.99%
337DubaiCoinDBIX5.92308140.377143.33918.39%
338PlutonPLU11.688277.006282.85023.26%
339B2BB2B0.62244314.75215.063-16.19%
340PesetacoinPTC0.07424331.7601.797-6.79%
341Ethereum Movie VentureEMV1.4902135.31836.063462.8%
342Decision TokenHST0.3120347.3957.551-0.99%
343SexcoinSXC0.07685061.8211.86014.49%
344COSSCOSS0.162093.8423.9233.29%
345BismuthBIS1.5389236.47237.242-0.53%
346BlueCoinBLU0.016726439640520.32%
347InvestFeedIFT0.05020911.1901.215-2.97%
348Primalbase TokenPBT9570.85226.829.145231.614.57026.33%
349BLUEBLUE0.2840936.7336.8754.24%
350DynamicDYN5.034119.306121.8230.97%
351DAO.CasinoBET0.05615551.3311.3591.38%
352KoreKORE4.59161108.821111.117-7.27%
353MyriadXMY0.005980331421456.7%
354NewYorkCoinNYC0.000071150622-1.93%
355VIBEVIBE0.05306921.2581.2845.72%
356XenonXNN0.0304005720736-11.31%
357VoiseVOISE0.0140666333340-9.82%
358SyndicateSYNX0.54368912.88513.1570.71%
359Universal CurrencyUNIT0.74132917.56917.940-13.14%
360DecentBetDBET0.1220582.8932.9547.83%
361BonpayBON0.76730618.18518.56919.52%
362EarthCoinEAC0.000735511718-0.44%
363PhorePHR0.86274220.44720.87814.24%
364ZClassicZCL4.59039108.792111.0873.37%
365ArtByteABY0.01023952432486.99%
366DopeCoinDOPE0.07277621.7251.761-5.19%
367CVCoinCVCOIN0.81976319.42819.838-17.11%
368APXAPX11.4439271.220276.9424.44%
369QwarkQWARK0.1881164.4584.5522.37%
370PropyPRO0.57002613.51013.795-0.41%
371LampixPIX0.06998061.6591.69420.06%
372ErgoEFYT19.699466.866476.71617.75%
373RiecoinRIC0.1943674.6064.704-5.42%
374BitswiftSWIFT1.8954544.92245.8707.75%
375BlockMason Credit ProtocolBCPT0.169114.0084.092-4.64%
376ZephyrZEPH0.06030921.4291.45919.63%
377NeutronNTRN0.2312285.4805.596-13.43%
378PrimecoinXPM0.3421148.1088.2790.75%
379CHIPSCHIPS0.3682128.7278.91134.04%
380E-Dinar CoinEDR0.00824254195199-30.73%
381PutinCoinPUT0.0228503542553-1.61%
382HTMLCOINHTML50.000176601446.4%
383Project DecorumPDC0.1407513.3363.4063.37%
384EverGreenCoinEGC0.52453212.43112.694-3.19%
385BelaBELA0.178874.2394.3293.63%
386ExclusiveCoinEXCL1.5876837.62838.422-4.05%
387vSliceVSL0.2069084.9045.0074.24%
388TrustPlusTRUST0.2138635.0695.1752.94%
389SynergySNRG2.0608648.84249.873-0.57%
390Breakout StakeBRX1.0714825.39425.930-3.49%
391EuropeCoinERC0.66666715.80016.1337.58%
392AtmosATMS0.06565461.5561.58933.62%
393ZrCoinZRC1.7192540.74641.606-6.47%
394AsiaCoinAC0.00539263128131-1.56%
395GoldCoinGLD0.1556683.6893.7674.65%
396TrezarCoinTZC0.07521511.7831.8205.4%
3972GIVE2GIVE0.0116574276282-4.29%
398SharechainSSS0.003669758789-14.16%
399CreditbitCRB0.3607948.5518.731-0.27%
400ElixirELIX0.2227315.2795.3906.07%
401HelloGoldHGT0.021956520531-22.85%
402Prospectors GoldPGL0.08953652.1222.167-17.1%
403KarbowanecKRB1.1654427.62128.204-3.45%
404GeoCoinGEO1.6709739.60240.43711.25%
405TheGCCcoinGCC0.0110519262267-5.85%
406OnixONX0.1999134.7384.838-0.92%
407CreativecoinCREA0.4151549.83910.04712.21%
408LIFELIFE0.000816741192015.37%
409PirlPIRL0.92426921.90522.3678.91%
410DiviDIVX1.0149524.05424.5627.7%
411BreakoutBRK0.2852386.7606.9030.27%
412OceanlabOCL0.1108932.6282.684-2.5%
413DovuDOVU0.08056391.9091.950-10.73%
414InnovaINN5.02879119.182121.6976.67%
415BlitzcashBLITZ1.236229.29829.9161.14%
416CannabisCoinCANN0.06553791.5531.586-6.06%
417SuperCoinSUPER0.1061922.5172.5703.1%
418ChainCoinCHC0.3527178.3598.536-6.96%
419ParkBytePKB1.050624.89925.4250.09%
420DimecoinDIME0.000009275900-24.84%
421MintcoinMINT0.000196997550.86%
422RupeeRUP0.2161965.1245.23210.44%
423GoByteGBX18.958449.305458.784-15.37%
424CenturionCNT0.06563851.5561.58819.19%
425e-GuldenEFL0.3028417.1777.32918.37%
426VIVOVIVO5.58315132.321135.1120.85%
427ICO OpenLedgerICOO10.202241.787246.88827.89%
428TerracoinTRC0.2109765.0005.106-16.09%
429AdSharesADST0.3459448.1998.3722.13%
430vTorrentVTR0.4204869.96610.176-12.18%
431DotcoinDOT0.01675093974059.28%
432KolionKLN7.55645179.088182.8661.38%
433REALREAL0.43534510.31810.535-5.11%
434SmartBillionsSMART0.65054615.41815.7432.23%
435Bitcoin RedBTCRED0.2390445.6655.785-8.18%
436FlixxoFLIXX0.06000481.4221.452-7.54%
437CarTaxi TokenCTX0.06995651.6581.693-9.4%
438HunterCoinHUC0.205744.8764.979-7.0%
439Indorse TokenIND0.09023872.1392.1843.38%
440ATLANTATL0.317227.5187.6770.04%
441StartcoinSTART0.09264272.1962.2424.13%
442Mercury ProtocolGMT0.024729586598-10.29%
443VeriumReserveVRM2.9475869.85871.331-14.79%
444SHIELDXSH0.0088185620921316.81%
445DCORPDRP0.51027112.09312.349-6.76%
446ERC20ERC200.002598596263-10.54%
447QuarkQRK0.0161351382390-5.46%
448CryptoPingPING0.4078019.6659.869-33.2%
449BlockpoolBPL0.177234.2004.289-0.94%
450AnoncoinANC1.8594944.07045.000-18.22%
451YocoinYOC0.035954485287012.74%
452HushHUSH1.7321741.05241.919-0.06%
453TrueFlipTFL0.61630814.60614.915-23.04%
454PandacoinPND0.0001182723312.36%
455TokesTKS3.3377579.10580.774-8.11%
456PublicaPBL0.2032574.8174.91911.34%
457SpreadCoinSPR0.4064149.6329.835-2.63%
458DarcrusDAR0.2702266.4046.539-27.49%
459AeronARN0.3093637.3327.4874.64%
460InternxtINXT5.75423136.375139.25211.27%
461IxcoinIXC0.1680073.9824.066-14.41%
462WorldCoinWDC0.029852170772227.01%
463MagiXMG0.45297410.73510.962-2.28%
464StartaSTA0.68451116.22316.565-13.51%
465EspersESP0.0001639874448.01%
466PaccoinPAC0.0000010302003.87%
467Smart Investment Fund TokenSIFT4.55839108.034110.31365.25%
468HyperStakeHYP0.00299077717216.36%
469Giga Watt TokenWTT3.5466884.05685.83081.87%
470BitcoinZBTCZ0.0045810710911115.63%
471AutonioNIO0.04827931.1441.16822.74%
472GoldBlocksGB0.205644.8744.9767.04%
473HedgeHDG0.843819.99820.4201.61%
474GCoinGCN0.0000210665017.88%
475BritCoinBRIT0.1461973.4653.53836.62%
476UFO CoinUFO0.0008830032121-0.81%
477CryptoForecastCFT0.06730361.5951.629123.44%
478CraveCRAVE2.1193950.23051.2896.21%
479ElementremELE0.1183222.8042.86326.78%
480AltcoinALT24.7617586.852599.2333.37%
481AudioCoinADC0.003597728587-1.64%
482ZenniesZENI0.0030060671731.07%
483SocialSCL0.1778984.2164.3058.53%
484CryptoniteXCN0.007906461871911.64%
485FlypMeFYP0.1635633.8763.9589.34%
486LUXCoinLUX4.68174110.957113.298-17.95%
487eBoostEBST0.2362925.6005.718-13.44%
488Crypto BullionCBX2.7803965.89567.2855.14%
489SolarisXLR3.3495679.38581.05954.32%
490ZetacoinZET0.016555392401-19.16%
491MegacoinMEC0.07463491.7691.8060.27%
492AdelphoiADL0.114842.7222.779?
493REXREX0.3081547.3037.457-10.54%
494OpusOPT0.0185183439448-34.52%
495Royal Kingdom CoinRKC0.95177522.55723.03328.4%
496JanusJNS0.1094922.5952.650-43.84%
497FundYourselfNowFYN2.9393969.66471.133-19.55%
498DigiPulseDGPT1.7725742.01042.89613.3%
499BuzzCoinBUZZ0.00035106688-21.17%
500DNotesNOTE0.0188346446456-1.09%
501FLiKFLIK0.040363695797711.07%
502ZoinZOI0.1535623.6393.716-1.11%
503FantomcoinFCN0.3885219.2089.4024.68%
504PiplCoinPIPL0.0287846682697-2.32%
505TractoTRCT0.50704212.01712.27021.23%
506MyWishWISH0.1362723.2303.29819.03%
507UnbreakableCoinUNB0.99867623.66924.16861.29%
508ALQOALQO0.1811774.2944.38432.42%
509NEVERDIENDC0.05409811.2821.309-6.61%
510LuckChainBASH0.003095997375-1.88%
511Litecoin PlusLCP2.8265766.99068.403-34.58%
512Growers InternationalGRWI1.8807144.57345.5137.89%
513Hubii NetworkHBT0.1643493.8953.9775.92%
514Canada eCoinCDN0.021588751252216.9%
515LindaLINDA0.0003503058877.69%
516Unity IngotUNY0.01003092382430.93%
517WavesGoWGO0.2088014.9495.053-17.26%
518133713370.0000829506221.83%
519FastcoinFST0.012348529329919.76%
520Legends RoomLGD0.96289722.82123.302-4.01%
521Footy CashXFT0.4222210.00710.2182.84%
522SumokoinSUMO0.74141917.57217.942-0.73%
523LinxLINX0.1445263.4253.498-18.25%
524MonacoCoinXMCC0.69781516.53816.887-1.5%
525BataBTA0.3663578.6838.86613.22%
526OrbitcoinORB0.58555613.87814.170-20.03%
527EquiTraderEQT0.1824394.3244.4156.02%
528ProCurrencyPROC0.0187427444454-22.97%
529Deutsche eMarkDEM0.05527131.3101.33819.74%
530Link PlatformLNK37.7133893.805912.662-0.57%
531PrivatixPRIX1.4980635.50436.253-18.03%
532Bitcoin ScryptBTCS0.1060132.5132.5669.18%
533DraftCoinDFT0.77461218.35818.74645.96%
534EmbersMBRS0.034338181483115.36%
535BytecentBYC0.89942721.31621.766-3.94%
536BulwarkBWK3.1594174.87876.458-12.87%
537UnitusUIS0.036441286488212.19%
538Coin(O)CNO0.0157887374382-7.36%
539VisioVISIO0.0318908756772-8.83%
540Monster ByteMBI0.09499212.2512.299-4.43%
54142-coin4237361.4885.465.180904.145.880-2.21%
542JoincoinJ0.51739412.26212.52111.62%
543SignatumSIGT0.01407953343416.33%
544GreencoinGRE0.000417096101024.78%
545HiCoinXHI0.00794778188192-11.29%
546BitBarBTB42.29191.002.3181.023.4648.98%
547InfluxcoinINFX0.89023121.09821.544-1.59%
548Miners' Reward TokenMRT0.1481763.5123.586-6.43%
549PurePURE0.51214212.13812.39417.34%
550EthbitsETBS1.0491224.86425.389-19.43%
551FujiCoinFJC0.00118872282918.95%
552ArcticCoinARC0.05890131.3961.4256.01%
553XiosXIOS0.67210615.92916.2653.5%
554MagnetMAG0.2714356.4336.56913.34%
555PoSTokenPOS1.61938.37039.18028.98%
556AdzcoinADZ0.0322517764780-0.04%
557EllaismELLA0.467711.08411.3180.47%
558UltraCoinUTC0.030887973274725.63%
559KekCoinKEK0.1299783.0803.145-1.41%
560ZeroZER0.66999815.87916.2140.84%
561SkinCoinSKIN0.014868735236037.29%
562KobocoinKOBO0.05293911.2551.281-12.5%
563EmphyEPY0.168844.0024.08662.46%
564ZoZoCoinZZC2.3683956.13157.31532.06%
565CryptoCarbonCCRB0.3500448.2968.471-0.54%
566CrowdCoinCRC5.29886125.583128.2322.44%
567EtheriyaRIYA0.78225818.54018.93191.64%
568PiggycoinPIGGY0.002513616061225.46%
569DenariusDNR0.61060214.47114.777-0.3%
570ZeitcoinZEIT0.00003276911180.9%
571GimliGIM0.0150653357365-19.09%
572BiblePayBBP0.00423841100103-14.23%
573SproutsSPRTS0.000000820500-18.9%
574Accelerator NetworkACC5.47829129.835132.57522.82%
575RemicoinRMC0.59196514.03014.326-22.03%
576CondensateRAIN0.013008308315-10.47%
577SpaceCoinSPACE0.05495991.3031.330281.47%
578StarCreditsSTRC0.2524575.9836.109-75.87%
579BTSRBTSR0.3439588.1528.32433.45%
580NetCoinNET0.00142899343523.3%
581IntenseCoinITNS0.0041323398100-49.91%
582SmileyCoinSMLY0.00004318201119.83%
583QvoltaQVT0.1655023.9224.005-24.72%
584NekoniumNUKO0.1995594.7304.829-34.15%
585InsaneCoinINSN0.05908851.4001.430-0.29%
586AbjcoinABJ0.1289183.0553.120-28.17%
587RenosRNS0.0318101754770-16.72%
588XGOXXGOX0.001431323435-3.11%
589MoinMOIN0.1406883.3343.40511.42%
590CryptoInsightTKR0.08023041.9011.942-7.92%
591DinastycoinDCY0.0007067881717-6.82%
592HoboNickelsHBN0.01660053934027.59%
593DashcoinDSH0.05574731.3211.349-4.63%
594MazaCoinMZC0.0007200751717-13.09%
595ELTCOINELTCOIN0.0106771253258-0.97%
596BitcurrencyBTCR0.0056512213413734.56%
597RouletteTokenRLT0.09368762.2202.267-8.32%
598NuBitsUSNBT0.99461423.57224.070-0.78%
599MachinecoinMAC0.0470051.1141.13812.55%
600UnifyUNIFY0.05340791.2661.2928.04%
601Interstellar HoldingsHOLD0.0122213290296-6.39%
602ZurcoinZUR0.01077262552613.72%
603ValorbitVAL0.00017660144?
604NetkoNETKO0.2130565.0495.1566.16%
605CapricoinCPC0.47137111.17111.40710.88%
606FuelCoinFC20.0090066321321885.98%
607Atomic CoinATOM0.06649221.5761.60921.6%
608Sovereign HeroHERO185.6374.399.5974.492.415-3.67%
609OpalOPAL0.05847751.3861.415-13.6%
610Mao ZedongMAO0.141283.3483.419-14.83%
611TitcoinTIT0.017378241242145.42%
612Bitcoin FastBCF0.1769164.1934.28119.07%
613bitBTCBITBTC17965.6425.784.720434.767.520-4.48%
614NobleCoinNOBL0.000365082998.93%
615JoulecoinXJO0.024482158059211.7%
616MaxCoinMAX0.01377483263331.46%
617InflationCoinIFLT0.000024217911-32.85%
618PhoenixcoinPXC0.0130422309316-4.1%
619VsyncVSX0.008195791941981.78%
620GAIAGAIA0.033534795812-2.91%
621TagCoinTAG0.1346473.1913.2585.11%
622AurumCoinAU2.6482262.76364.0876.4%
623LiteDogeLDOGE0.0000525668116.32%
624HappycoinHPC0.0592891.4051.43531.53%
625TeslaCoinTES0.0102458243248-7.57%
626BriaCoinBRIA1.1914528.23728.83348.28%
627VersionV0.001574023738-5.71%
628DigitalPriceDP0.042069971.018-8.79%
629CcoreCCO0.73749417.47917.847-28.19%
630Oyster PearlPRL0.0245571582594-34.96%
631LiteBarLTB0.89933121.31421.764-14.9%
632MinereumMNE0.42275410.01910.2311.52%
633FujintoNTO0.01057042512568.55%
634DigitalcoinDGC0.02527759961219.38%
635PetroDollarXPD0.010786256261-8.35%
636BitBoostBBT0.1369573.2463.31412.84%
637PayfairPFR0.011881282288-0.43%
638UniverseUNI0.05474621.2971.3256.97%
639TrumpCoinTRUMP0.09922392.3522.40126.84%
640CreamCRM0.0143913341348-15.99%
641EthBetEBET0.07444651.7641.802-23.62%
642Colossuscoin V2CV20.000027482911-83.16%
643AltCommunity CoinALTCOM4.2047299.652101.754-11.42%
644NyancoinNYAN0.001937024647-9.32%
645NewbiumNEWB0.012282329129711.6%
646CannationCNNC0.2476335.8695.99378.27%
647AuthorshipATS0.00766359182185-10.2%
648Crystal Clear CCT0.2331865.5275.643-26.98%
649BlockPayBLOCKPAY0.1102482.6132.668-23.0%
650UpfiringUFR0.0410872974994-0.7%
651iTicoinITI18.376435.511444.69911.66%
652SwagBucksBUCKS1.7658741.85142.7346.22%
653EmberCoinEMB0.00000622620063.99%
6548Bit8BIT0.3850289.1259.318-0.39%
655The CypherfunksFUNK0.00001218700010.0%
656DaxxCoinDAXX0.0011263127277.7%
657PakcoinPAK0.01233622922993.26%
658Ethereum GoldETG0.04597381.0901.11320.29%
659TychocoinTYCHO0.1071722.5402.5945.66%
660BitTokensBXT0.9483322.47522.950-10.97%
661KushCoinKUSH0.09687552.2962.34437.01%
662EternityENT0.1281733.0383.10277.08%
663BunnyCoinBUN0.000005081600-5.13%
664WhaleCoinWHL0.1149482.7242.782-12.88%
665SativacoinSTV0.07005581.6601.69512.48%
666BTCtalkcoinTALK0.00759382180184-22.01%
667CannaCoinCCN0.1050132.4892.54121.74%
668FuckTokenFUCK0.009587012272328.75%
669BitstarBITS0.02132665055167.6%
670IncaKoinNKA0.000042029311-36.42%
671OctanoxOTX0.05651221.3391.368-10.49%
672CopicoXCPO0.029512969971416.85%
673PlatinumBARXPTX1.0541724.98425.51162.05%
674FlutterCoinFLT0.001413213334-29.09%
675LanaCoinLANA0.00053123131326.9%
676SagaCoinSAGA1.9867247.08548.07911.93%
677QubitCoinQ2C0.00176601424332.94%
678HelleniccoinHNC0.006768781601648.51%
679DigiCubeCUBE0.000176601446.35%
680DigitalDevelopersFundDDF0.08334791.9752.01721.14%
681ColossusCoinXTCOLX0.0001016362218.1%
682ConfidoCFD0.04519591.0711.0949.91%
683ElcoinEL0.035711984686412.5%
684BolivarcoinBOLI0.0470231.1141.13814.11%
685Bit20BTWTY393211.09.319.100.7009.515.706.20020.54%
686Ethereum CashECASH0.027925966267620.07%
687GlobalBoost-YBSTY0.02948526997146.39%
688EvotionEVO0.1234442.9262.9871.37%
689Pascal LitePASL0.08935992.1182.16334.63%
690SenderonSDRN0.01015432412469.18%
691KiloCoinKLC0.001942614647-3.65%
692ElectraECA0.000017193000-0.77%
693SwingSWING0.1346213.1913.2589.2%
694HOdlcoinHODL0.002295815456-16.0%
695Mutual CoinMUT0.0005827821414-36.44%
696KittehcoinMEOW0.00001500920034.02%
697iEthereumIETH0.0196898467476-2.17%
698PrototaniumPR1.7776542.13043.019-20.62%
699Ethereum DarkETHD0.2289795.4275.5411.3%
700Shadow TokenSHDW0.04823911.1431.167-3.16%
701PostCoinPOST0.0205447487497-18.23%
702OctoCoin8880.006375151154-15.59%
703WyvernWYV0.179254.2484.3382.3%
704BolenumBLN0.0321421762778-7.9%
705Hawala.TodayHAT0.94835222.47622.950102.54%
706ChanCoin4CHN0.04588571.0871.110-5.56%
707Billionaire TokenXBL0.09507472.2532.3014.99%
708EOT TokenEOT0.0204395484495147.85%
709iCoinICN0.010419424725214.13%
710AcoinACOIN0.2471615.8585.98154.82%
711MineumMNM0.03142574576014.22%
712bitSilverBITSILVER20.0492475.166485.1919.27%
713ParallelCoinDUO0.95931122.73623.21526.23%
714BitgemBTG4.74949112.563114.938-2.34%
715BumbaCoinBUMBA0.01236229329917.49%
716BlakecoinBLC0.01766664194281.8%
717DalecoinDALC0.65232315.46015.786-27.16%
718TrianglesTRI3.6504786.51688.341-13.23%
719808Coin8080.000066561122-17.6%
720CampusCoinCMPCO0.000876668212122.52%
721BlakeStarBLAS0.0010610325264.54%
722ZCash GoldZCG0.1303463.0893.15419.02%
723Emerald CryptoEMD0.0133754317324-7.23%
724RedCoinRED0.00338268082-8.01%
725Evil CoinEVIL0.01178852792851.97%
726PopularCoinPOP0.00007285932239.98%
727AmberCoinAMBER0.0054746213013211.91%
728BoostCoinBOST0.01977934694797.95%
729LeviarCoinXLC0.0227686540551-32.64%
730eBitcoinCashEBCH0.0238627566577-3.87%
731C-BitXCT0.0013840333334.19%
732AnarchistsPrimeACP0.04862621.1521.177-98.06%
733DROXNEDRXNE0.0033473179815.06%
734Global Tour CoinGTC0.0067108215916227.44%
735USDeUSDE0.000176601446.35%
736iDiceICE0.1247662.9573.019-21.87%
737BitCoalCOAL0.04339731.0291.05014.21%
738EagleCoinEAGLE0.0914682.1682.21428.53%
739Tattoocoin (Standard Edition)TSE0.00210849505126.82%
740ReeCoinREE0.00007301632246.43%
741CoinonatXXCXT0.0105949251256-19.3%
742PayConCON0.00713858169173-14.29%
743EurocoinEUC0.0128687305311-9.03%
744CacheCoinCACH0.03777758959140.26%
745SecureCoinSRC0.01917484544640.25%
746RupayaRUPX0.0256196607620-20.93%
747SoonCoinSOON0.0125393297303-18.2%
748CryptojacksCJ0.00038397899-13.65%
749EcoCoinECO0.1324973.1403.206-7.19%
750bitEURBITEUR1.2634129.94330.575-7.66%
751LiteCoin UltraLTCU0.1626943.8563.937-26.58%
752ETHGASEGAS0.0144127342349-1.38%
753AeriumAERM0.151543.5913.6678.63%
754GPU CoinGPU0.003515878385-0.3%
755LitecredLTCR0.004684591111134.34%
756Sugar ExchangeSGR0.039347893395226.49%
757Jin CoinJIN0.013245314321-20.23%
758ScorecoinSCORE0.0042666101103-16.08%
759bitGoldBITGOLD1472.1434.889.71835.625.788-10.58%
760PRCoinPRC0.00777042184188-6.86%
761FUNCoinFUNC0.0204525485495-13.79%
762CometCMT0.1354323.2103.277-4.59%
763NeuroNRO0.0030022171730.48%
764GuccioneCoinGCC0.0056512213413713.44%
765SixEleven6110.26416.2596.391-4.03%
766QuazarCoinQCN0.0176601419427-8.55%
767Monkey ProjectMONK1.006823.86124.365-18.27%
768ZetaMicronZMC0.000176601446.35%
769GlobalTokenGLT0.003896029294-26.43%
770Ammo RewardsAMMO0.00123622930-32.32%
771MarijuanacoinMAR0.05993651.4201.450-12.94%
772Credence CoinCRDNC0.0236476560572-8.8%
773InterzoneITZ0.040547596198184.25%
774VoteCoinVOT0.00441501105107-34.76%
775CashcoinCASH0.0015735637381.48%
776KayicoinKAYI0.00025194666-1.67%
777ErylliumERY0.01149822732785.58%
778LiteBitcoinLBTC0.01982247048015.54%
779BRATBRAT0.00037876799-11.47%
780BeatcoinXBTS0.0341466809826-35.23%
781WomenCoinWOMEN0.00115512272812.37%
782CybCSecXCS0.004238411001031.12%
783Master SwiscoinMSCN0.0010552325269.96%
784SolarflarecoinSFC0.002951477071-12.86%
785GeyserCoinGSR0.8104219.20719.61235.14%
786SlevinSLEVIN0.00052980213136.35%
787IconicICON0.05580581.3231.35114.33%
788KingN CoinKNC15.8045374.567382.46938.22%
789GrimcoinGRIM0.001435993435-53.06%
790CrevaCoinCREVA0.00086205120219.66%
791ElysiumELS0.0067108215916244.59%
792FuturXeFXE0.09200892.1812.227-79.47%
793RawcoinXRC0.024790358860011.59%
794LevoPlusLVPS0.01145322712779.59%
795ArgusARGUS0.014888235336013.56%
796VerosVRS0.000028917711-50.4%
797Project-XNANOX88300.32.092.717.1102.136.867.26032.94%
798HarmonyCoinHMC0.0119591283289-7.01%
799AbncoinABN0.0243709578590117.33%
800Digital Money BitsDMB0.0014128333422.16%
801AppleCoinAPW0.000176601446.35%
802SuperNETUNITY128.6033.047.8913.112.193125.15%
803E-coinECN3.547984.08585.85946.12%
804StakecoinSTCN2.1999352.13853.238?
805EcobitECOB0.01726264094181.43%
806XCurrencyXC0.86432820.48520.9172.08%
807BankcoinB@0.43189810.23610.452-17.53%
808YashCoinYASH0.44150110.46410.684-11.37%
809FIMKryptoFIMK0.00705982167171?
810CryptCoinCRYPT0.53050812.57312.83814.12%
811RustbitsRUSTBITS0.08193131.9421.983-21.41%
812Intelligent Trading TechITT0.2739146.4926.629-0.7%
813CarboncoinCARBON0.0001673984470.24%
814BitlandCADASTRAL0.08005161.8971.937?
815WoodcoinLOG0.2913916.9067.0526.35%
816BowheadAHT0.2726516.4626.59831.54%
817HitCoinHTC0.000176601446.33%
818RussiaCoinRC0.2292065.4325.5479.79%
819ShortySHORTY0.01854314394496.35%
820Arcade TokenARC1.1205826.55827.118?
821InPayINPAY0.1700354.0304.1157.0%
822ShadowCashSDC0.2534576.0076.1347.57%
823MetalCoinMETAL0.01589437738518.17%
824BitradioBRO0.1514673.5903.6663.88%
825SmartCoinSMC0.03749278899076.59%
826StressSTS0.0014128333421.55%
827JetcoinJET0.1612363.8213.902223.67%
828CasinoCASINO0.72998817.30117.666?
829Bitpark CoinBPC0.00971303230235-11.37%
830UniCoinUNIC0.2430895.7615.88316.59%
831TrollcoinTROLL0.001225392930-3.32%
832LottoCoinLOT0.00004186231114.68%
833Ultimate Secure CashUSC0.05827821.3811.4107.0%
834WayGuideWAY0.005827821381416.35%
835TigercoinTGC0.01218542892956.35%
836SterlingcoinSLG0.1226212.9062.967-3.58%
837Rasputin Online CoinROC0.47250211.19811.435-1.41%
838SproutsExtremeSPEX0.00017660144?
839VeltorVLT0.89518821.21621.6645.73%
840SACoinSAC0.07064021.6741.709-5.46%
841BERNcashBERN0.0068490316216616.73%
842PureVidzVIDZ0.00386709929452.38%
843Coin2.1C20.0045916110911116.33%
844ChessCoinCHESS0.00849269201206-8.12%
845BigUpBIGUP0.0002107235523.54%
846GuncoinGUN0.0022543953554.84%
847ShillingSH0.01112582642696.35%
848FlycoinFLY1.9726346.75147.7389.96%
849GlobalCoinGLC0.006357621511546.35%
850TittieCoinTTC0.00032468688-3.61%
851FreicoinFRC0.013598232232924.08%
852GoodomyGOOD0.0009119382222-13.54%
853RubiesRBIES0.037264288390236.36%
854GoldReserveXGR0.022251752753825.45%
855SatoshiMadnessMAD0.000176601446.35%
856IslaCoinISL0.230645.4665.581-35.93%
857GapcoinGAP0.028635679693-7.97%
858HalcyonHAL0.06357621.5071.5395.52%
859TruckcoinTRK0.002089450514.76%
860FrankoFRK0.3532018.3718.547?
861CypherCYP0.05103761.2101.23559.22%
862FinCoinFNC0.024961459260416.43%
863RatecoinXRA0.00274972656722.87%
864CatcoinCAT0.04944821.1721.19720.17%
865WMCoinWMC0.0266667632645?
866YacoinYAC0.002472415960?
867MojoCoinMOJO0.023975356858019.85%
868MACRONMCRN0.000713364171743.2%
869LeaCoinLEA0.000881973212118.22%
870I0CoinI0C0.0129542307313-80.02%
871GanjaCoinMRJA0.05896691.3981.4276.46%
872AricoinARI0.001871564445-5.77%
873Philosopher StonesPHS0.04291391.0171.039-7.71%
874Bitcoin 21XBTC210.3231797.6597.8215.14%
875SlingSLING0.2382345.6465.7656.35%
876UnrealcoinURC0.0362031858876-28.69%
877CreatioXCRE0.01218542892956.35%
878QuatlooQTL0.0323331766782-2.43%
879PhotonPHO0.0000120723008.89%
880GrantcoinGRT0.00561348133136-2.43%
881PayCoinXPY0.02043848449514.28%
882HempCoinHMP0.000176601446.35%
883DarsekKED0.016016638038817.13%
884Independent Money SystemIMS0.04351231.0311.053169.71%
885VirtacoinplusXVP0.0206665490500-7.26%
886AntiBitcoinANTI0.012891830631243.78%
887PXPX0.00229581545615.22%
888MincoinMNC0.05317671.2601.287-10.19%
889Bitcoin PlanetBTPL0.037615989191019.24%
890Prime-XIPXI0.0116412762824.42%
891FirecoinFIRE2.1130350.07951.135-10.56%
892DollarcoinDLC0.02260495365476.4%
893VirtualCoinVC0.01995594734837.28%
894OHMOHM0.00663127157160?
895E4ROWE4ROW0.0342393811829-0.7%
896Ripto BuxRBX0.0005081731212-22.59%
897RevolverCoinXRE0.00854674203207-11.96%
898AquariusCoinARCO0.1236342.9302.992-5.52%
899ArgentumARG0.01968414674768.39%
900MarscoinMARS0.005997871421453.19%
901NevaCoinNEVA0.06740011.5971.6316.1%
902UroURO0.1361593.2273.2951.09%
903DebitcoinDBTC0.008653432052098.61%
904ChronosCRX0.0021067850516.49%
905Metal Music CoinMTLMC30.00194261464725.57%
906GoldPiecesGP0.1248882.9603.022-2.52%
907BitzBITZ0.07600691.8011.839?
908CorgiCoinCORG0.00010989233-84.29%
909BeaverCoinBVC0.04378831.0381.06049.19%
910Virta Unique CoinVUC0.0021982352530.59%
911HoneyHONEY0.3806469.0219.2126.26%
912SecretCoinSCRT0.03125837417566.33%
913TajCoinTAJ0.0162799386394-20.19%
914AllionALL0.02103294985096.44%
915300 Token300430.90510.212.44910.427.90134.87%
916CaliforniumCF0.0526271.2471.2747.48%
917BitAseanBAS0.025337160061326.65%
918TEKcoinTEK0.000088076322-7.09%
919GameUnitsUNITS0.03551368428598.88%
920VectorAIVEC20.0073807417517920.13%
921CageCoinCAGE0.000001212500-0.73%
922BipCoinBIP0.07134661.6911.7272.99%
923MustangCoinMST0.1797184.2594.3492.84%
924CryptoCTO0.009006632132182.38%
925CoExistCoinCOXST0.004076289799-0.42%
926BlazeCoinBLZ0.00018101944-0.99%
927ICOBIDICOB0.0010257924252.95%
928HexxHXX0.07261971.7211.75716.9%
929SOILcoinSOIL0.018944444945815.49%
930Gold Pressed LatinumGPL0.4130699.7909.996-17.08%
931JewelsJWL0.005181971231257.61%
932MindCoinMND0.006534221551589.31%
933BlackstarBSTAR0.0001631944?
934SlimcoinSLM0.00688742163167?
935WARPWARP0.09253872.1932.239?
936EMoneyPowerEMP0.01087525826319.08%
937BillaryCoinBLRY0.01006622392446.35%
938Digital RupeesDRS0.000176601446.35%
939PIECoinPIE0.00724062172175-27.86%
940PulsePULSE0.0061810214615069.2%
941RonPaulCoinRPC0.09623662.2812.329-30.94%
942Theresa May CoinMAY0.0033402979815.88%
943Money$$$0.0017867842437.03%
944CompuCoinCPN0.004133298100-23.02%
945DreamcoinDRM0.0330243783799?
946BitQuarkBTQ0.0088300320921411.98%
947ImpulseCoinIMPS0.00388521929467.13%
948AllSafeASAFE20.0097767823223710.93%
949BenjiRollsBENJI0.00383869919337.63%
950CryptoEscudoCESC0.0005298021313218.99%
951Cthulhu OfferingsOFF0.0284327674688-23.21%
952GameBet CoinGBT0.0034996983855.38%
953X-CoinXCO0.005901831401434.4%
954Artex CoinATX0.00388521929452.52%
955PrinteriumPRX0.006104871451487.82%
956CoinonatCXT0.008308771972016.78%
957OrlycoinORLY0.0019511846476.82%
958KurrentKURT0.00718561170174-18.11%
959DAPPSTERDLISK0.00070640217176.35%
960StepsSTEPS0.00370861889071.8%
961BowsCoinBSC0.0123622932997.87%
962CRTCoinCRT0.84768320.09020.5146.35%
963FlavorCoinFLVR0.00317881757759.59%
964ZayedcoinZYD0.01059625125610.02%
965SpotsSPT0.002869668690.28%
966OsmiumCoinOS760.07152321.6951.7319.74%
967TAGRcoinTAGR0.001593593839?
968Network TokenNTWK0.0052728512512852.72%
969KronecoinKRONE0.0156113703780.76%
970VIP TokensVIP0.00070640217176.33%
971CHNCoinCNC0.00105962526?
972AsiadigicoinADCN0.002119215051-19.1%
973PonziCoinPONZI0.06022081.4271.4576.04%
974FuzzBallsFUZZ0.010558925025612.86%
975ExchangeNEXN0.00995954236241-36.1%
976DIBCOINDIBC0.0101214240245-0.17%
977BOATBOAT0.0026590363640.81%
978Luna CoinLUNA0.029100469070412.28%
979PosExPEX0.01977934694796.97%
980BiosCryptoBIOS0.002295815456-27.23%
981KibiCoinKIC0.00320047677-75.84%
982eREALEREAL0.0006847861617-44.83%
983G3NG3N0.0061810214615037.92%
984ARbitARB0.0056512213413754.66%
985SongCoinSONG0.001354563233-8.83%
986FlaxscriptFLAX0.00776474184188-20.73%
987High VoltageHVCO0.02846016756897.1%
988TorcoinTOR0.1342543.1823.2496.95%
989EGOEGO0.00070640217176.35%
990DPAYDPAY0.00052978113136.35%
991HealthyWormCoinWORM0.000353201896.35%
992RimbitRBT0.000341724883.15%
993ImpactIMX0.0003532018962.92%
994Dix AssetDIX0.000000385000?
995MTMGamingMTM0.0128045303310?
996CryptoWorldX TokenCWXT0.0006397591515-23.04%
997JobsCoinJOBS0.000353201897.8%
998AntilitecoinALTC0.0010596252659.53%
999PLNcoinPLNC0.001942614647-6.17%
1000BnrtxCoinBNX0.001239362930-3.05%
1001Useless Ethereum TokenUET0.0082174319519928.14%
1002LetItRideLIR0.00088847221227.01%
1003GBCGoldCoinGBC0.00279999666885.59%
1004VapersCoinVPRC0.00003990001147.29%
1005PlayerCoinPLACO0.00088300321216.35%
1006ZonecoinZNE0.01186652812876.66%
1007Vault CoinVLTC0.0010059624246.45%
1008SpeedcashSCS0.1130242.6792.73521.22%
1009DestinyDES0.01801334274366.35%
1010BraincoinBRAIN0.00282561676826.91%
1011Dollar OnlineDOLLAR0.037262788390221.96%
1012AgrolifeCoinAGLC0.003532018485203.87%
1013CorethumCRTM0.010614225225718.4%
1014Qibuck AssetQBK0.01569473723807.42%
1015iBankIBANK0.005676151351376.82%
1016SocialCoinSOCC0.017602241742689.3%
1017RoofsROOFS0.000176644-17.67%
1018SydPakSDP0.1425173.3783.4496.35%
1019GeertCoinGEERT0.004233811001027.12%
1020XonecoinXOC0.04573951.0841.107-38.63%
1021SelfiecoinSLFI0.000176601446.35%
1022Wild Beast BlockWBB0.1105522.6202.675-4.03%
1023P7CoinP7C0.000529802131359.5%
1024CabbageCAB0.001766014243?
1025BioBarBIOB0.0203091481491?
1026Ride My CarRIDE0.000176601445.26%
1027RSGPcoinRSGP10.2843243.738248.880-10.17%
1028MorningStarMRNG0.0005298021313108.3%
1029JavaScript TokenJS0.002013964849-16.44%
1030VirtacoinVTA0.000002669400-51.47%
1031BitvoltVOLT0.00088300321216.35%
1032DASDAS0.00469418111114?
1033ConcoinCONX0.0157174373380115.21%
1034MiloCoinMILO0.001041622525?
1035Save and GainSANDG0.0033554180816.58%
1036FrazcoinFRAZ0.001093872626-7.59%
1037NodeCoinNODC0.005895251401437.59%
1038BurstOceanOCEAN0.04285031.0161.03710.79%
1039Coimatic 2.0CTIC20.0005298021313-19.7%
1040Tristar CoinTSTR0.00141283334183.61%
1041TradecoinTRADE0.0008359882020?
1042CCMinerCCM1000.001824974344-44.68%
1043SwapTokenTOKEN0.00000036930099.23%
1044MagnumMGM0.0014186734346.8%
1045EnigmaXNG0.2959837.0157.1632.5%
1046SojournSOJ0.009640492282332524.37%
1047Lex4AllLEX0.0040149395976.17%
1048PizzaCoinPIZZA0.002825616768-3.14%
1049UlatechULA0.01711594064140.62%
1050WalletBuildersCoinWBC0.1766014.1854.274-46.82%
1051Ebittree CoinEBT0.002119215051?
1052Digital CreditsDGCS0.000353201896.4%
1053MantraCoinMNC0.0001647744?
1054EnvironENV0.0000030181008.85%
1055CaliphCoinCALC0.00147274353659.81%
1056FalcoinFAL0.000176601446.06%
1057Future Digital CurrencyFDC0.000004063200?
1058ATMCoinATMC4.70188111.435113.7850.52%
1059NulsNULS1.0067223.85924.363-0.07%
1060SmartMeshSMT0.0579691.3741.40383.97%
1061Bitcoin Diamond [Futures]BCD45.41761.076.3971.099.10621.49%
1062Super Bitcoin [Futures]SBTC363.9068.624.5728.806.525?
1063COMSA [ETH]CMS3.2124876.13677.7429.31%
1064CyberMilesCMT0.180554.2794.369-3.01%
1065EnergoTSL0.09728652.3062.35454.2%
1066BitcoinX [Futures]BCX0.09098232.1562.202?
1067COMSA [XEM]CMS3.3987480.55082.25012.61%
1068IoT ChainITC1.0819125.64126.182-3.37%
1069POLY AIAI18.0363427.460436.4784.82%
1070FargocoinFRGC10.875257.738263.1750.23%
1071GOLD Reward TokenGRX3.2325376.61178.22773.03%
1072RegalcoinREC17.0688404.531413.065-7.23%
1073ClubCoinCLUB3.2838177.82679.468-2.25%
1074EroscoinERO0.1705094.0414.12613.54%
1075Ormeus CoinORME2.7465565.09366.4670.04%
1076ProChainPRO0.4173989.89210.1011.34%
1077HollyWoodCoinHWC21.0511498.911509.43717.02%
1078WINCOINWC1.3690732.44733.13155.3%
1079InfChainINF0.018301743444321.26%
1080Santa CoinSTC0.70640216.74217.09541.51%
1081Tezos (Pre-Launch)XTZ5.24349124.271126.89220.77%
1082MediSharesMDS0.0430861.0211.04320.85%
1083BitSerialBTE7.25817172.019175.648-7.0%
1084Filecoin [Futures]FIL12.8719305.064311.50011.25%
1085SportyFiSPF0.1325163.1413.207-11.0%
1086TechSharesTHS0.73005217.30217.6672.14%
1087UG TokenUGT0.64991915.40315.728-0.75%
1088Bitcoin Unlimited (Futures)BTU259.5796.152.0226.281.812-47.99%
1089LLTokenLLT0.3864439.1599.35211.31%
1090BT2 [CST]BT2128.9033.055.0013.119.45318.61%
1091SegWit2x [Futures]B2X184.7564.378.7174.471.0950.87%
1092VerifyCRED0.42667410.11210.326-21.22%
1093Infinity EconomicsXIN0.02525395996119.89%
1094QbaoQBT0.48202711.42411.66553.22%
1095Uquid CoinUQC1.9386545.94646.915-25.1%
1096Sphre AIR XID0.1995034.7284.8288.93%
1097ViulyVIU0.0202377480490-24.88%
1098ZenGoldZENGOLD0.1199132.8422.90230.39%
1099ANRYZERYZ0.02085874945059.04%
1100BitSoarBSR0.2119215.0235.1287.91%
1101BT1 [CST]BT118998.9450.273.930459.773.38016.27%
1102MakerMKR792.58118.784.17019.180.460-0.71%
1103ICONICX2.4037256.96858.17019.56%
1104StrikeBitClubSBC0.60291414.28914.591-30.33%
1105DatumDAT0.0239266567579?
1106Social SendSEND0.1079032.5572.611-8.83%
1107CappasityCAPP0.01665563954037.48%
1108VPNCoinVASH0.0083002319720115.08%
1109StrongHandsSHND0.0000001364005.2%
1110EA CoinEAG3.5100183.18784.942-18.48%
1111Golos GoldGBG0.1617953.8353.9152.02%
1112AlphabitABC131.1423.108.0653.173.636436.43%
1113Akuya CoinAKY0.1218542.8882.949-29.67%
1114MSDMSD0.00631766150153-16.6%
1115OCOWOCOW0.003355638081-25.12%
1116DesireDSR0.3755688.9019.0897.16%
1117FaradFRD0.09695062.2982.346-11.95%
1118MergeCoinMGC0.01501135636316.65%
1119Pioneer CoinPCOIN0.65342215.48615.81311.36%
1120CompcoinCMP11.479272.052277.7923.74%
1121TokugawaTOK0.79523218.84719.24524.61%
1122BTCMoonBTCM0.028946568670123.07%
1123EverusEVR1.1383426.97927.5485.68%
1124FORCEFOR0.01372433253323.99%
1125DeusCoinDEUS0.2730246.4716.60717.74%
1126SnovioSNOV0.003545458486-14.32%
1127BOScoinBOS1.6600539.34340.1738.54%
1128LiteCoin GoldLTG0.0059846914214533.17%
1129SharkcoinSAK0.0063097115015352.73%
1130Wild CryptoWILD0.2574326.1016.230-5.6%
1131BlockCDNBCDN0.08833742.0942.138-3.49%
1132B3CoinB30.000054680611-7.3%
1133CORIONCOR0.7209317.08617.4476.83%
1134TridentTRDT0.4150119.83610.043?
1135PhantomxPNX0.026107961963249.35%
1136Kubera CoinKBR0.123622.9302.9926.35%
1137BestChainBEST0.019385459469616.14%
1138netBitNBIT0.1048722.4852.538-1.61%
1139MacroMCR2.9928570.93172.4271.74%
1140Sand CoinSND0.71922517.04617.405-9.32%
1141Bitcoin SilverBTCS0.006784181611641.64%
1142FlashFLASH0.00441501105107-8.91%
1143Pabyosi Coin (Special)PCS0.06799121.6111.6457.83%
1144ChronologicDAY5.05377119.774122.3019.01%
1145Ethereum LiteELITE0.2584116.1246.254-9.44%
1146GlassCoinGLS0.65430515.50715.834-1.29%
1147Blockchain IndexBLX4.1087297.37799.4310.85%
1148bitJobSTU0.0248456589601-31.29%
1149SIGMAcoinSIGMA0.0479351.1361.160-0.7%
1150NEO GOLDNEOG0.00311562747552.24%
1151SakuracoinSKR0.006856951631667.94%
1152MavroMAVRO0.1124952.6662.72236.84%
1153PeacecoinPEC0.04556291.0801.103-7.3%
1154PlexCoinPLX0.0206438489500-3.84%
1155SuretlySUR3.1470774.58676.159-9.55%
1156Hyper TVHYTV0.0009593852323-65.41%
1157EncryptoTel [ETH]ETT0.1115332.6432.6993.43%
1158Bitcoin2xBTC2X0.0082174319519916.57%
1159TerraNovaTER8.83531209.397213.815-13.3%
1160CubitsQBT0.003763088991-7.12%
1161TeslaCoilCoinTESLA3.3396979.15180.8201.8%
1162President TrumpPRES0.00515187122125-5.96%
1163DFSCoinDFS0.006275114915220.43%
1164International DiamondXID0.018719744445395.2%
1165ZilbercoinZBC0.0213033505516-16.12%
1166AdCoinACC0.1093862.5922.647-7.69%
1167VulcanoVULC0.0050248311912234.4%
1168EXRNchainEXRN0.00000273910072.25%
1169SISASISA0.010409824725213.12%
1170DynamicCoinDMC0.00253818606116.27%
1171First Bitcoin CapitalBITCF0.1024282.4282.4792.3%
1172T-coinTCOIN0.00017998644-22.65%
1173Ignis [Futures]IGNIS3.7656489.24691.12818.39%
1174President JohnsonGARY0.1568213.7173.795-10.14%
1175AlpaCoinAPC0.02860936786921.0%
1176Pirate BlocksSKULL0.00281288676856.36%
1177OX FinaOX0.000085999522-53.49%
1178Rupaya [OLD]RUPX0.00370861889071.1%
1179eBITEBIT0.0021159950512.28%
1180Cash Poker ProCASH0.0397176941961-10.01%
1181Internet of ThingsXOT2451.2258.093.91459.319.5246.2%
1182EtherDogeEDOGE0.000000684800-0.7%
1183MusiconomiMCI0.05550521.3151.343-8.8%
1184GAY MoneyGAY0.01571643723806.18%
1185PlusCoinPLC0.0008046241919-21.0%
1186Wi CoinWIC0.00365907878969.92%
1187UAHPayUAHPAY0.000052043711-20.31%
1188FrancsFRN0.029822270772244.41%
1189Advanced Internet BlocksAIB0.022574153554630.2%
1190RegacoinREGA0.003355418081-0.6%
1191HODL BucksHDLB0.1930244.5754.67119.81%
1192SkeincoinSKC0.04415011.0461.06815.02%
1193AmsterdamCoinAMS0.0049448211712011.75%
1194NamoCoinNAMO0.000087619322-45.91%
1195iBTCIBTC0.009895162352399.11%
1196BubbleBUB0.01589437738514.0%
1197StarCash NetworkSTARS0.1493363.5393.61490.22%
1198QoraQORA0.2755976.5326.6693.22%
1199EventChainEVC0.1677733.9764.060-0.7%
1200LazaruscoinLAZ0.001766014243-11.37%

 

error: Cảnh Báo: Nội Dung Được Bảo Vệ !!